Prefall 2007-8 collection |
หน้า 1 จาก 2 แม้สายฝนจะยังคงโปรยปรายลงมาอย่างไม่ขาดสาย ทว่า อีกไม่กี่เดือน ลมหนาวก็กำลัง จะมาเยือนเราแล้ว ดังนั้นเหล่าดีไซน์เนอร์ทั้งหลาย จึงไม่รอช้าที่สรรสร้าง ผลงานสำหรับคอลเล็คชั่น หน้า มาให้สาวกแฟชั่นทั้งหลายได้อินเทรนด์กันก่อนใคร
![](/../document-pool/content/Prefall2007_8/test_background01_01.jpg) | ![](/../document-pool/content/Prefall2007_8/test_background01_02.jpg) | ![](/../document-pool/content/Prefall2007_8/test_background01_03.jpg) | ![](/../document-pool/content/Prefall2007_8/test_background01_04.jpg) | | | ![](/../document-pool/content/Prefall2007_8/test_background01_07.jpg) | แม้สายฝนจะยังคงโปรยปรายลงมาอย่างไม่ขาดสาย ทว่า อีกไม่กี่เดือน ลมหนาวก็กำลัง จะมาเยือนเราแล้ว ดังนั้นเหล่าดีไซน์เนอร์ทั้งหลาย จึงไม่รอช้าที่สรรสร้าง ผลงานสำหรับคอลเล็คชั่น หน้า มาให้สาวกแฟชั่นทั้งหลายได้อินเทรนด์กันก่อนใคร แหละเพื่อเป็นการเตรียมตัวต้อนรับกับซีซั่นใหม่ที่กำลังใกล้จะมาถึงนี้ เราจึงขอเซิร์ฟคุณ ด้วยออร์เดิฟ ( hors D'oeuvres ) ร้อนๆ จากแฟชั่น Prefall collection 2007-8 กันก่อนเลย ส่วนแนวโน้ม เทรนด์จะเป็นอย่างไรนั้น ไปชมกันเลยค่ะ | | สำหรับโทนเสื้อผ้าในคราวนี้ แม้จะมีหลากหลายเฉดสี cแต่ส่วนใหญ่แล้ว สีอมตะ อย่างดำนี่แหละ ที่จะเป็นนางเอกของงาน ซึ่งสิ่งที่จะมาช่วยเสริมให้คอลเล็คชั่นแต่ละเซ็ตดูโดดเด่นก็คงหนีไม่พ้น วัสดุจัดจ้าน อย่าง เมทัลลิก นั่นเอง | นอกจากนี้ สาวๆ ยังจะได้พบกับ ความลึกลับหรูหราบนเนื้อผ้าทอสุดประณีต พร้อมกับ เดรสในฝันตัวใหม่ ที่จะทำให้ค่ำคืนธรรมดา กลับกลายเป็นช่วงเวลาอันแสนวิเศษ ส่วนลุคสบายตา สุดเท่ กับเชิ้ตขาว ใส่คู่กับ เพนซิลสเกิร์ต เสื้อจีบระบาย แต่งกับกางเกงขาสั้นของพวกหนุ่มๆ ก็จะกลายเป็นความแตกต่างที่ตั้งใจ ทำให้ชุดของคุณออกมา เป็นลุคเท่ ที่เข้มแบบชาย และหวานแบบหญิงในหนึ่งเดียว จากศีรษะจดปลายเท้า สีดำและขาว คือคู่สีตรงข้าม สุดคลาสสิก ที่จะกลับมาเจิดจ้าอีกครั้ง ![](/../document-pool/content/Prefall2007_8/rider.jpg) อุ่นเครื่องก่อนจะเริ่มเข้าสู่วินเทอร์หน้า กับการอัพเดตเทรนด์แฟชั่น Prefall ก่อนใคร ด้วยลุคเท่สุดท้าทาย ของสีดำบนวัสดุจัดจ้านอย่าง เมทัลลิก และลึกลับหรูหรา บนเนื้อผ้าทอ สุดประณีต ![](/../document-pool/content/Prefall2007_8/smart.jpg) เชิ้ตขาวใส่กับผ้าเพนซิลสเกิร์ต เสื้อจีบระบาย แต่งกับกางเกงขาสั้น ของพวกหนุ่มๆ ความแตกต่างที่ตั้งใจ จึงออกมาเป็นลุคเท่ที่เข้มแบบชาย และหวานแบบหญิงในหนึ่งเดียว | ![](/../document-pool/content/Prefall2007_8/test_background01_12.jpg) | ![](/../document-pool/content/Prefall2007_8/test_background01_13.jpg) | ![](/../document-pool/content/Prefall2007_8/test_background01_14.jpg) |
|